Gotti Nails

Nâng tầm trải nghiệm làm móng là Gotti Nails, nơi sự sang trọng hội tụ cùng sự đổi mới. Thương hiệu này tượng trưng cho đỉnh cao của chất lượng cao cấp, mang đến những loại sơn gel hoàn hảo, chuẩn salon giúp biến bộ móng của bạn thành những tác phẩm nghệ thuật thực thụ một cách dễ dàng. Khám phá Bộ sưu tập Gel Color được tuyển chọn tỉ mỉ với 104 màu sắc quyến rũ, bao gồm cả những xu hướng hiện đại và những gam màu cổ điển vượt thời gian.

231 sản phẩm
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz- Break My Soul 111G
Gotti Nails
$9.50
Gel Gotti Nails Soak Off 0.5 oz - Finding Myself 108G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Gel Ngâm Tẩy 0.5 oz - Hilarious Bunny 105G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz - I Do Take Lei Away 110G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz- Im The Boss Now 112G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Gel Tháo 0.5 oz - Soapy Shower 107G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Ngâm Gel Tách Lớp 0.5 oz- Tiramisu For Moi 109G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz - Put It In Drive 113G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5oz - I Really Am A Waitress 119G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5oz - Saigon Wine 120G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5oz - Made You Look 116G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz - Born & Raise In LA 34G
Gotti Nails
$9.50
Bột Gotti Fusion 2 oz - Đừng Ngại 76F 27966
Gotti
$17.95
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz- Đừng Ngại Ngùng 76G
Gotti Nails
$9.50
Gel Ngâm Gotti Nails 0.5 oz - Hiệu Ứng Bọt Sủi Opalescent 99G
Gotti Nails
$9.50
Bột Gotti Fusion 2 oz - Sủi bọt óng ánh 99F 27989
Gotti
$17.95
Bột Gotti Fusion 2 oz - Cam bạn tự hào chứ? 63F 27953
Gotti
$17.95
Gotti Nails Ngâm Gel Tẩy Trang 0.5 oz - Fresh Canvas 01G
Gotti Nails
$9.50
Gotti Nails Soak Off Gel 0.5 oz - Orange You Proud? 63G
Gotti Nails
$9.50
Phấn phủ Gotti Fusion 2 oz - Fresh Canvas 01F 27891
Gotti
$17.95
TẢI THÊM