Hình ảnh sắc đẹp

Beauty Imagelà nhà cung cấp hàng đầu toàn cầu về các giải pháp tẩy lông chuyên nghiệp, được các salon và spa tin tưởng nhờ công thức sáp cải tiến, thiết bị cao cấp và các sản phẩm chăm sóc da trước và sau khi wax. Nổi tiếng với sự kết hợp giữa hiệu quả, sự thoải mái và sang trọng, các sản phẩm của Beauty Image được thiết kế để mang lại kết quả vượt trội đồng thời nâng cao sự hài lòng của khách hàng. Từ sáp hạt vegan maxipearlssáp hạt finewaxđến các hộp sáp roll-on và máy làm nóng hiệu suất cao, thương hiệu này cung cấp nhiều lựa chọn linh hoạt để đáp ứng các loại da và nhu cầu điều trị đa dạng. Tại Nails R Us Beauty Supply Ltd., chúng tôi tự hào cung cấp nhiều lựa chọn sản phẩm của Beauty Image để doanh nghiệp của bạn có thể mang lại kết quả tẩy lông mịn màng, hoàn hảo với sự tự tin và nhất quán.

31 sản phẩm
Beauty Image Sáp lăn Azulen Refill 110 ml 12030
Beauty Image
$4.25
Sáp Lăn Tẩy Lông Tinh Dầu Oliu Beauty Image 110 ml 12110
Beauty Image
$3.75
Sáp Lăn Tẩy Lông Beauty Image Classic Tự Nhiên 110 ml 12010
Beauty Image
$4.25
Sáp Tẩy Lông Beauty Image Pink Roll On 110ml 12050
ĐẶT HÀNG TRƯỚC
Beauty Image
$3.75
Sáp Lông Dạng Lăn Hương Dâu Tây Beauty Image Smoothies 110 ml 43003
Beauty Image
$4.00
Beauty Image Sáp lăn Lavender tái điền 110 ml 12130
Beauty Image
$3.75
Sáp Tẩy Lông Nóng Tự Nhiên Tinh Dầu Oliu Beauty Image 800ml 42001
Beauty Image
$28.95
Sáp lăn khử độc Beauty Image Luxe 110 ml 43010
Beauty Image
$3.75
Beauty Image Gourmet Lipsoluble Warm Wax RollOn 110 ml 90731
Beauty Image
$4.00
Beauty Image Sáp tẩy lông mặt mật ong tự nhiên dạng lăn 110 ml 26103
Beauty Image
$3.50
Nồi Lẩu Beauty Image Có Nắp 11010
Beauty Image
$29.95
Sáp Tẩy Lông Tự Nhiên Beauty Image Azulene 800ml 26013
Beauty Image
$28.95
Sáp tẩy lông Beauty Image Natural Warm Wax Honey Miel 800ml 42000
Beauty Image
$28.95
Sáp nóng tự nhiên Beauty Image Lavender 800ml 42011
ĐẶT HÀNG TRƯỚC
Beauty Image
$28.95
Hạt sáp nóng Beauty Image Sens Finewax Glamour Argan Oil 1KG 37040
Beauty Image
$32.00
Beauty Image Depisense Sáp nóng thoa môi 110 ml 90804
Beauty Image
$3.75
Sáp Nóng Tẩy Lông Beauty Image 1000g - Depilsense Ayurveda 36010
Beauty Image
$32.00
Tay Cầm Sáp Lăn Hình Ảnh Đẹp 09020
Beauty Image
$2.95
Sáp lăn Beauty Image Trio Base Charge 51050
Beauty Image
$47.96
Dầu Sau Tẩy Lông Beauty Image 8.4 fl oz 250ml 00140
Beauty Image
$12.00
TẢI THÊM